| nhu cầu container | 1x40GP |
|---|---|
| PLC | Delta (có thể tùy chỉnh) |
| Tính năng | Thiết kế đổi mới thiết bị thoát nước |
| độ dày vật liệu | 0,45-0,6mm |
| Khung cơ bản | Thép 350H |
| Sức mạnh | 4+4KW |
|---|---|
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| tốc độ hình thành | 10m/phút |
| con lăn | 3 trạm |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 50mm |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
| tốc độ hình thành | 12m/phút |
| Sức mạnh | 4+4KW |
|---|---|
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| tốc độ hình thành | 10m/phút |
| con lăn | 3 trạm |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 17/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| con lăn | 14Trạm |
|---|---|
| Sức mạnh | 4kw |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| tốc độ hình thành | 12m/phút |
| trục | thép 45 # |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Trọng lượng | 8,5 tấn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| đầu dò | đồng bằng |
| trạm lăn | 12 |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |