| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| Product Name | Plaster Beacon 6 And Plaster Beacon 10 Roll Forming Machine |
|---|---|
| Size | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Weight | 2.8T |
| Control System | PLC |
| Transmission | Gear Transmit |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Loại | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断154 window.onload = function () { docu |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Kiểm soát | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Mã Hs | 8455221000 |
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Gõ phím | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái và tường |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Vật chất | PPGi GI |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof sheet |
| material | PPGI GI |
| thickness | 0.3-0.8mm |
| capacity | 20m/min |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | Máy cán xà gồ C nhỏ có thể điều chỉnh một mặt |
|---|---|
| con lăn | 15 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |