| Loại hình | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Bề rộng | 1250 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| type | glazed tile roll forming machine |
|---|---|
| width | 1250 |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 2-4m/min |
| Dimension | 7.5*1.5*1.2m |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 13 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| gõ phím | Máy cán kim loại xà gồ Omega Shape |
|---|---|
| Tốc độ | 0-45m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 11 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Kiểu | máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Chiều rộng | 1200 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m/phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Trọng lượng máy | 8-9T |