| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Thượng: 12 trạm; Xuống: 15 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Kiểu | tấm lợp và tường tấm đôi cuộn máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000MM |
| con lăn | tăng 15 hàng xuống 16 hàng |
| chuỗi | 1 inch |
| Thép H | 400 mm |
| Vật tư | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 0-6m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Vật tư | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 0-6m / phút |
| Trọng lượng máy | 3.1T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m/phút |
| trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | 15Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1219mm |
| Roller Stations | 18Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Material Type | PPGI/GI |
|---|---|
| Material Thickness | 0.3-0.6mm |
| Material Width | 1000mm,1200mm |
| Roller Stations | 12Stations |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 4kw |