| MaterialType | PPGI/GI/Aluminum |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| MaterialWidth | 100mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Loại | tấm mái lót gạch kính |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Bảo hành | 12 tháng sau khi vận chuyển |
| Material Type | PPGI/GI/Aluminum |
|---|---|
| MaterialThickness | 1.5-2mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Roller & Shaft Material | 45# Steel Quenching and Plating |
| Cutter Material | CR12 |
| Màu sắc | như bạn yêu cầu |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Con lăn & Trục | Thép 45 # với Xử lý Chrome |
|---|---|
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| màu sắc | Màu xanh lam |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Chiều rộng | 2600m / 4000mm |
| độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 BỘ |
| Material | PPGI GI |
|---|---|
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| width | custom |
| feature | two in one |
| capacity | 8-10m/min |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 400mm |
| trạm lăn | 16Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 10/12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI / GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |