| material | DX51 |
|---|---|
| width | 333 |
| thickness | 0.5mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Power(W) | 4KW-15KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | Panasonic PLC |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chất liệu Chiều rộng | 1200/1220mm |
| trạm lăn | 12+15Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ, vận tốc | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Trạm lăn | 16Station |
|---|---|
| Đường kính trục | Φ66mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Tốc độ hình thành | 8-12m / phút |
| Tổng công suất | 3 + 3kw |
| Quyền lực | 5,5 + 5,5KW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI/nhôm |
|---|---|
| MaterialThickness | 0.3-0.6mm |
| MaterialWidth | 285mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |