| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Type | cold roll forming |
|---|---|
| profile | omega |
| Thickness | 1mm |
| capacity | 10m/min |
| weight | 5T |
| Sức mạnh | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | hệ thống vách thạch cao |