| Vôn | 220V 60Hz 3Phase |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 2,3T |
| Kích thước | 4 * 1,35 * 1,51m |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Loại trang trí | thủ công |
|---|---|
| trục & con lăn | thép 45 # |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| máy cắt | Cr12 |
| Bảng đầu ra | 2 đơn vị |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| Độ dày | 0,5-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m / phút |
| Sức mạnh | 21,5kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Dung tích | 25m/phút |
| Tính năng | không ngừng cắt |
| Lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |