| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1100mm |
| trạm lăn | 25Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 16/17 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 17/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| type | Automatic Glazed Tile Steel Roof Sheet Roll Forming Machine With PLC Control System |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | Corrugated Sheet Making Machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Usage | roof and wall |
|---|---|
| type | cold roll forming |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| Speed | 20m/min |
| warranty | 1 year |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Vôn | 380V, 50Hz, 3 pha |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| per month | 30 sets |