| kiểu | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| sức chứa | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Tường |
|---|---|
| Loại | Máy cán nguội |
| Độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m / phút |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Dung tích | 20m / phút |
| Trọng lượng máy | 3,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại hình | Máy tạo hình cuộn |
| Vật liệu | PPGi GI |
|---|---|
| sức chứa | 2-10m / phút |
| trọng lượng máy | 6,3T |
| con lăn | 45 # thép |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Vật tư | GI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m / phút |
| Trọng lượng máy | 6,5T |
| Con lăn | 45 # thép |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 8-10m/phút |
| trọng lượng máy | 1.6T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |