| Kiểu | Máy cán ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng | 1250MM |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| Dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 20m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán thép thủy lực C Xà gồ |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Đấm | Đúng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Kiểu | Máy cán xà gồ C tự động |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ | Cả cuộc đời |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| type | Shutter Door Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 18 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| kiểu | máy cuộn |
|---|---|
| vật liệu | PPGI GI |
| chiều rộng | 1000mm |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| cả đời | Hơn 10 năm |
| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Kiểu | Máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| Thị trường phù hợp | Châu Âu và Châu Mỹ |
| Vật liệu | PPGI GI |
| Vôn | 380V hoặc tùy chỉnh |
| Công nhân | 1 chỉ |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 17 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |