| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 11+12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại gạch | Thép |
|---|---|
| Công suất (w) | 5,5Kw |
| Vôn | 380V |
| Trọng lượng | 4,5t |
| Điều khiển | Điều khiển máy tính plc |
| Sản lượng | 8-10m / phút |
|---|---|
| Công suất (w) | 4 + 4kw |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Công nhân | 100 |
| Trạm lăn | 18Station |
|---|---|
| Con lăn & Trục | Thép 45 # |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | Cr12 |
| Loại ổ | ổ đĩa xích |
| màu sắc | Màu xanh lam |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Chiều rộng | 2600m / 4000mm |
| độ dày | 0,13-0,3mm |
| mỗi tháng | 20 BỘ |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| Sức mạnh | 15+5,5KW |
| trục | thép 45 # |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,7mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | --mm |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 11/13 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục lăn | 80mm |
|---|---|
| con lăn | 14Trạm |
| vật liệu phù hợp | 1.5-2mm ((DX51 - GALVANIZED/Q300-350) |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1100mm |
| trạm lăn | 25Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |