| usage | shutter door |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Công suất (W | 4 + 4kw |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| kiểu cắt | Cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | 45 # St |
| Hàm số | Mái nhà |
| Power(W) | 4+5.5kw |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Vôn | 220V 60Hz 3Phase |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 2,3T |
| Kích thước | 4 * 1,35 * 1,51m |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| con lăn gạch tráng men | 18 hàng |
|---|---|
| động cơ | 5,5kw + 4kw |
| phong cách động cơ | Động cơ Servo 5,5 kw |
| chiều rộng của thép H | 350 - 400mm |
| Kích thước máy | 8,58 * 1,7 * 1,45 mét |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 5,5KW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 25Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |