| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| Model | HC30 |
|---|---|
| Type | cold roll forming |
| Tile name | Bamboo |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Thickness | 0.3-0.6mm |
|---|---|
| Speed | 4m/min |
| type | cold roll forming |
| Design | custom |
| warranty | 1 year |
| Kiểu | Máy tạo hình |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính | 100mm |
| Cắt | Cắt ruồi |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Tính năng | hai trong một |
|---|---|
| Sự bảo đảm | Cả đời |
| Tốc độ | 0-2m / phút |
| Tên | Thiết bị tạo hình cán nguội |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Loại | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Công suất (W) | Khoảng 12KW |
| Kích cỡ | 28-200-800 |
|---|---|
| Kiểu hình thành | cán nguội |
| tính năng | công suất cao |
| Chứng chỉ | CE ISO |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | Tile Forming Machine |
|---|---|
| Power(W) | 4+4kw |
| Warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| vật liệu của sản phẩm hoàn chỉnh | PPGI và GI ETC |
|---|---|
| đường kính của trục | 70mm |
| chiều rộng của vật liệu | 1220mm ppgi |
| phong cách sản xuất hoàn chỉnh | máy cán tấm lợp ngói tráng men |
| Gõ phím | 34 - 151 - 908 |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |