| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | gutter |
|---|---|
| type | custom |
| length | custom |
| material | DX51 |
| capacity | 10m/min |
| Cân nặng | 3000kg-20000kg |
|---|---|
| kiểu | tấm lợp ngói tráng men |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều rộng nguyên liệu thô | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Kiểu | cán nguội |
|---|---|
| Cách sử dụng | mái biệt thự |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khả năng sản xuất | 8-12m/phút |
| Quá trình lây truyền | Hộp số hoặc truyền động xích |
|---|---|
| trục dia | 70 |
| Thị trường | nước Đức |
| Trục lăn | 45 # thép |
| Dung tích | 15 phút / phút |
| Chất liệu phù hợp | Thép cường lực |
|---|---|
| Sử dụng | Mái xà gồ |
| Sức chứa | 8-10m / phút |
| Đấm | Đúng |
| Độ dày | 3 mm |
| Sự chấp thuận | ISO |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| Độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 14/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Usage | wall panel |
|---|---|
| feature | pre-cutting |
| speed | 20m/min |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |