| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Sức mạnh | 11+15KW |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn |
| con lăn | 12+1 Trạm cuộn |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Đường kính trục lăn | 90mm |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 20m/min |
| machine weight | 4.5T |
| rollers | 45# steel |
| Type | 0.15mm-0.4mm Galvanized Steel Automatic Roof Roll Forming Machine / Roof Sheet Roll Forming Machine |
| trạm lăn | Trạm 14-18 |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Tên sản phẩm | Máy cán xà gồ CZ |
| độ dày vật liệu | 1,5-3,0mm |
| Độ dài cắt | bất kỳ chiều dài |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
|---|---|
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| trạm lăn | 18-20 trạm |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |