| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Độ dài cắt | Có thể được đặt trong bảng điều khiển |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Kích thước máy | 12,1 * 1,5 * 1,6m |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| tên | Máy cán tôn |
| con lăn | 12 trạm |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 380V50HZ/3Phase |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 1,5-3,0mm |
| tốc độ hình thành | 2-15m/min |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Sức mạnh | 33.6+15KW |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| con lăn | 20 |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Quá trình lây truyền | Xích |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| Kích thước máy | 12,1 * 1,5 * 1,6m |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 1,5-3,0mm |
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Tên sản phẩm | Máy cán xà gồ CZ |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| tốc độ hình thành | 2-15m/min |
| trạm lăn | Trạm 14-18 |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |