| Loại | máy tạo hình cuộn xuống |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Chiều kính | 100mm hoặc Tùy chỉnh |
| cắt | Thủy lực |
| Sức mạnh | 7,5+5,5kw |
| Type | Ridge cap roll forming machine |
|---|---|
| Usage | Roof ridge cap |
| Material | PPGI GI |
| Capacity | 10-20m/min |
| Power | 4+4KW |
| Capacity | 18m/min |
|---|---|
| life time | 30years |
| warranty | technical for whole life |
| type | roofing sheet roll forming machine |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| usage | roof |
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| raw material | aluminum sheet |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| use | roof panel |
| profile | customized |
| cutting methold | hydraulic cut |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Chiều rộng | Cutomized |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Gõ phím | Máy tạo hình gạch |
| Kiểu | Máy tạo hình |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính | 100mm |
| Cắt | Cắt ruồi |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Kích thước máy | 12,1 * 1,5 * 1,6m |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Vật liệu phù hợp | PPGI, GI, nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Bề rộng | Cutomized |
| Tình trạng | Mới |
| Loại hình | máy tạo hình mái ngói |