| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Vật chất | GI / PPGI |
|---|---|
| Độ dày | 0,45-0,55mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Tên | Máy cán 40m / phút |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn Keel nhẹ |
| Độ dày | 0,5-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m / phút |
| Sức mạnh | 21,5kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Dung tích | 25m/phút |
| Tính năng | không ngừng cắt |
| Lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức mạnh | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | hệ thống vách thạch cao |