| con lăn | lên 12 và xuống 17 |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| truyền tải | Chuyển chuỗi |
| Phương pháp cắt | Cắt thủy lực PLC |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
| Loại | Máy cán tôn tấm lợp ngói 1100mm kiểu Nga 1100mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Model Number | double layer roll forming machine |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| Trạm lăn | Trên: 11 trạm; Xuống: 12 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Sử dụng | Mái và tường |
|---|---|
| Vật chất | PPGI, GI |
| hoạt động | Cần 1 người |
| Sức chứa | 2-10m / phút |
| Cân nặng | 6t |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |