| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 8-10m/phút |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Usage | roof |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| weight | 6.6T |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Warranty | 18 month |
|---|---|
| control system | Panasonic PLC |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| Trạm lăn | 10+12 trạm |
| tủ điều khiển | tủ điều khiển đúc hẫng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Quyền lực | 4 + 4 Kw |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 24 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 0 - 15 m / phút |
| Vật chất | PPGi GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ, vận tốc | 8-10m / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thị trường | Châu Á |
|---|---|
| tài liệu | 1220/915 |
| độ dày | 0.3-0.6mm |
| Công suất | 8-10m / phút |
| Bảo hành | cả đời |
| Độ dày thép | 0,3-0,6mm |
|---|---|
| Tốc độ hình thành | 10-15m/phút |
| Trạm lăn | tùy chỉnh |
| Vật liệu lăn | 45# Thép |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3Phase |