| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 13/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 22/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha, 380v/3phase/50hz hoặc theo nhu cầu của quốc gia bạn |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| type | Automatic Glazed Tile Steel Roof Sheet Roll Forming Machine With PLC Control System |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 4 phút / phút |
| Phủ sóng | 1000mm |
| Trọng lượng máy | 4,5t |
| Lô hàng | 40GP |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Mã Hs | 8462219000 |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Loại hình | Máy cán hai lớp |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mái nhà |
| Vật chất | PPGi GI |
| Tên | máy định hình hai lớp |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Mã Hs | 8462219000 |