| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 22T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Middle East |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| type | Trapezoid Roof Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 13 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Type | Hi-Rib Trapezoidal Roof Wall Panel Roll Forming Machine for Roof Wall Panel |
|---|---|
| Usage | Wall |
| Machine power | 4+4KW |
| Speed | 15-20m/min |
| Worker | 1-2only |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |