| Cân nặng | 4-5T |
|---|---|
| Sử dụng | Tấm lợp ngói |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Chiều rộng cho ăn | 1200mm |
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
|---|---|
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Loại vật liệu | GI/GGI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45mm-0,60mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | Thép 45 # được xử lý bằng Chrome |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45mm-0,60mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 10/12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,8-1,2mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 25Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 14Trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1050mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |