| Công suất | 8-10m / phút |
|---|---|
| cả đời | 15 năm trên |
| Quyền lực | 380V hoặc tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 50mm |
| tốc độ hình thành | 12m/phút |
| con lăn | 14Trạm |
| con lăn | 14Trạm |
|---|---|
| Sức mạnh | 4kw |
| Cấu trúc | Loại chân đế |
| tốc độ hình thành | 12m/phút |
| trục | thép 45 # |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha, 380v/3phase/50hz hoặc theo nhu cầu của quốc gia bạn |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Cách sử dụng | Mái nhà |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 4 phút / phút |
| Phủ sóng | 1000mm |
| Trọng lượng máy | 4,5t |
| Lô hàng | 40GP |
| type | Automatic Glazed Tile Steel Roof Sheet Roll Forming Machine With PLC Control System |
|---|---|
| rollers | 17 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| loại | máy cán gạch tráng men |
|---|---|
| chiều rộng | 1250 |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| dung tích | 2-4m / phút |
| Kích thước | 7,5 * 1,5 * 1,2m |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-4m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Mã Hs | 8462219000 |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |