| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 915mm |
| trạm lăn | Trạm 13/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 15/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Cung cấp điện | 380V, 50Hz, 3 pha |
|---|---|
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
| cảng xuất khẩu | Cảng Thiên Tân hoặc cảng Trung Quốc khác |
| Loại | Tự động |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Cr12 |
| Đường kính trục lăn | 50mm |
| Vật liệu con lăn chính | Cr12 |
| tốc độ hình thành | 12m/phút |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | Trạm 17/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| chiều rộng vật liệu | Tùy chỉnh dựa trên nhu cầu |
|---|---|
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| độ dày vật liệu | 1,5-3mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 1,6-2mm |
| Tốc độ | 10m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,5-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| chiều rộng hiệu dụng | 75mm |