| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| con lăn | 12 trạm |
| Mã hoá | OMRON |
| con lăn | 22 trạm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 220V 60HZ 3Phase (có thể tùy chỉnh) |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
|---|---|
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Điện áp | 220V 60HZ 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Mã Hs | 8462219000 |
| Đường kính trục chính | 70mm |
| Loại | máy cán tấm lợp |
|---|---|
| Sử dụng | mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Type | Metal roofing sheet roll forming machine |
|---|---|
| Suitable market | Asia |
| Usage | Roof and wall |
| Power | 4+4KW |
| Voltage | 380V or customized |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |