| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| Cơ sở máy | chùm chữ H |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
|---|---|
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| con lăn | 20 |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Quá trình lây truyền | Xích |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 8-10m/min |
| machine weight | 22T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| color | as your require |
|---|---|
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cuting |
| establish year | since1996 |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| Trạm lăn | 12Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 24 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Opration Worker | 1 |
| Kiểu | Máy cán mái ngói tráng men |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 2m / phút |
| Tên | Máy cán ngói tráng men |
| Mô hình | HC30-224-1250 |
| Đường kính trục chính | 75mm |
|---|---|
| Động cơ chính | 5,5kw |
| Mã HS | 8462219000 |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Màn hình cuộn | 0,3-0,8mm |
|---|---|
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng Panasonic/Delta |
| Trạm thủy lực | Dầu thủy lực 5,5 KW, 46 # |
| dung sai cắt | ±1mm |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |