| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Chất liệu máy cắt | Cr12 |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 22/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | Trạm 12/11 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 900mm |
| trạm lăn | 10/11 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục chính | 75mm |
|---|---|
| điện trạm thủy lực | 5,5kw |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI / GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18 ga |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |