| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm, Nhôm, Thép màu, Thép không gỉ, v.v. |
| nguồn cung cấp điện | 380V/ 3Pha/ 50Hz(Tùy chỉnh) |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép mạ kẽm, Nhôm, Thép màu, Thép không gỉ, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| tốc độ hình thành | 8-20m/phút |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm, Nhôm, Thép màu, Thép không gỉ, v.v. |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| tốc độ làm việc | 15m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| trạm lăn | 18 trạm |
| Trọng lượng | 8,5 tấn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |