| trạm lăn | 15 trạm |
|---|---|
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 pha, 380v/3phase/50hz hoặc theo nhu cầu của quốc gia bạn |
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật chất | PPGI GI |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Thiết bị tạo hình cuộn tráng men |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| làm meriod | 45 ngày |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi bằng T / T trước và 70% số dư sau khi xác nhận kiểm tra trước khi vận chuyển |
| Khả năng cung cấp | bộ 20/month |
| Nguồn gốc | Botou Hebei Trung Quốc |
| Type | Ridge Cap Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Thời gian giao hàng | 30days |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 590mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 18/19 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |