| Power(W) | 5.5KW |
|---|---|
| Warranty | 18 month |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Hệ thống cắt thủy lực |
| Trạm lăn | 10+12 trạm |
| tủ điều khiển | tủ điều khiển đúc hẫng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Cách sử dụng | mái và tường |
|---|---|
| Vật liệu | PPGI, GI |
| hoạt động | cần 1 người |
| Dung tích | 2-10m/phút |
| Cân nặng | 6T |
| Usage | Roof and wall |
|---|---|
| Material | PPGI, GI |
| Operation | Need 1 person |
| Capacity | 2-10m/min |
| Weight | 6T |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
| tên | Máy cán tôn |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Material | PPGi GI |
|---|---|
| capacity | 2-10m/min |
| machine weight | 3.1T |
| rollers | 45# steel |
| Type | Roll Forming Machine |
| Kiểu | Tấm lợp tôn tấm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sức chứa | 20m / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1250mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |