| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
| Mã Hs | 8462219000 |
| Đường kính trục chính | 70mm |
| Cách sử dụng | Sự thi công |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,3-0,5mm |
| Dung tích | 40 triệu / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Kiểu | Máy cán định hình |
|---|---|
| con lăn | 19 |
| Vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chế độ cắt | cắt thủy lực |
| đầu dò | đồng bằng |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Name | China metal roof ridge cap roll forming machine |
|---|---|
| Control System | PLC Delta Inverter Control |
| Power Supply | 3-Phase,380V,50Hz |
| Main Frame | 350 H-Beam |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Vật chất | thép mạ kẽm, thép lạnh |
|---|---|
| độ dày | 0,5-0,9mm |
| Dung tích | 25m/phút |
| Tên | Máy định hình đinh nguội bằng thép chịu lực trục 175mm 380v 50hz 3 pha |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng thùng carton box |
| Kiểu | cuộn lạnh hình thành |
|---|---|
| thương hiệu | HC |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| color | blue |
|---|---|
| type | Rain Gutter Sheet Forming Machine |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30sets |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 312mm |
| trạm lăn | 15 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |