| type | Roofing Sheet Roll Forming Machine |
|---|---|
| rollers | 15 |
| roller material | No.45 steel |
| warranty | 12 month |
| Hàng hiệu | HC |
| Model Number | Roll Forming Machine |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| working speed | 8-10m/min |
| Kiểu | Tấm lợp máy cán |
|---|---|
| Sử dụng | Mái và tường |
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tên | máy cán tấm lợp tự khóa thường xuyên |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán tôn tấm tráng men |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| CHIỀU RỘNG VẬT LIỆU | 1220mm |
| độ dày nguyên liệu | 0,3-0,6mm |
| Đường kính trục lăn | 120MM |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| kích thước chuỗi | Hàng đôi 1,5 inch |
| Sức mạnh | 17,5X3KW |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Kích thước | 6.5*1.3*1.5m |
|---|---|
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Trọng lượng | 4,5t |
| Cung cấp điện | 380V/3PHASE/50HZ |
| Chế độ ổ đĩa | truyền động xích |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cán tấm tường |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| đầu dò | đồng bằng |
| Trọng lượng máy | 8-9T |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| bảo hành | 1 năm |
| trạm lăn | Trạm 18-20 |
| Sức mạnh | 11+7.5kw |
| Nguồn cung cấp điện | 3 pha 380v 50hz |
|---|---|
| Cảng chất hàng | cảng Thiên Tân |
| Tốc độ tạo hình cuộn | 15-20m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| điện trạm thủy lực | 4kw |
| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |