| vật liệu phù hợp | GI/GGI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 1-1,5mm |
| trạm lăn | 17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Đường kính trục | 80mm |
| usage | shutter door |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Kiểu | Máy tạo hình cuộn hai lớp |
|---|---|
| Chiều rộng | 925mm |
| con lăn | 12 và 16 hàng |
| Xuất khẩu | Nam Phi |
| màu máy | Bule |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,6mm |
| Tốc độ | 40m/phút |
| Màu sắc | Xanh |
| Chiều rộng | 135mm |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |
| kiểu | Máy cán thanh xà gồ thép chữ U cho thanh xà gồ chữ U đặc biệt với công suất chính 15 KW |
|---|---|
| con lăn | 14 |
| vật liệu con lăn | Thép số 45 |
| sự bảo đảm | 12 tháng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Sử dụng | xây dựng |
|---|---|
| Kiểu | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Sức chứa | 40m / phút |
| Quyền lực | 5,5 + 4 + 1,5KW |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Loại hình | Máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40m/phút |
| Quyền lực | 4,5+3kw |