| Tên sản phẩm | Máy cán định hình Plaster Beacon 6 và Plaster Beacon 11 |
|---|---|
| Kích thước | 5.0m*1.2m*1.5m |
| Trọng lượng | 2.9T |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,6mm |
| Tốc độ | 40m/phút |
| Màu sắc | Xanh |
| Chiều rộng | 135mm |