| Cách sử dụng | lan can bảo vệ |
|---|---|
| độ dày | 2-3mm |
| Cú đấm | Có sẵn |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% bằng TT trước, số dư phải trả trước khi giao hàng. |
| Khả năng cung cấp | 20 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Sản xuất tại trung quốc |
| Công suất | 8-10m / phút |
|---|---|
| cả đời | 15 năm trên |
| Quyền lực | 380V hoặc tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là máy nude, bảng điều khiển được đóng gói bằng hộp carton. |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc đã đồng ý. |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Kích thước | 11 * 1.5 * 1.9m |
|---|---|
| Trọng lượng | 9t |
| Thị trường | nước Đức |
| Trục lăn | 45 # thép |
| Dung tích | 15 phút / phút |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Chiều rộng của tấm | 1000mm |
|---|---|
| con lăn | 18 hàng |
| Quyền lực | 4 + 4KW |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Máy màu | Khi bạn yêu cầu |
|---|---|
| Chất liệu thích hợp | PPGI, Nhôm, GI, Kẽm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Kiểu | Tự động |
| Phương pháp cắt | Thủy lực |