| Chế độ hoạt động | Nút + Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy tạo hình cuộn |
| Đường kính trục chính | 75mm |
| Sức mạnh động cơ chính | 5,5kw |
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cấu trúc | 8500mm * 1200mm * 1550mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | máy cán tấm lợp |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,45mm-0,60mm |
| chiều rộng vật liệu | 333mm |
| trạm lăn | 20 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Cách sử dụng | Bảng điều khiển mái nhà |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| độ dày | 0,3-0,8mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |
| Kiểu | Máy cán thép thủy lực C Xà gồ |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Đấm | Đúng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| type | cold roll forming machine |
|---|---|
| Usage | roof and wall |
| Feature | self lock |
| warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| màu sắc | màu xanh dương |
|---|---|
| kiểu | hoàn toàn tự động |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Kiểu | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| chiều rộng nguyên liệu | 1000mm |
| thành lập năm | 1996 |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Loại hình | Tự động |
| Vật liệu con lăn | 45 # thép, cứng chorme |
| Tốc độ | lên 9m / phút, giảm 2m / phút |
| độ dày của vật liệu | 0,3-0,6mm |