| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 400mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 333mm |
| Sự khoan dung | +- 1,5mm |
|---|---|
| Cấu trúc đường | Kiểu khung cổng, thép A3 |
| rèn phương pháp hình thành | khuôn rèn |
| Điện áp | 380V/50hz/3 pha |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Đường kính con lăn | 70mm |
|---|---|
| Năng lượng thủy lực | 4kw |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Tính năng | Hiệu quả cao |
| lưỡi cắt | Thép khuôn CR12 với xử lý tôi |
| Đường kính con lăn | 70mm |
|---|---|
| Năng lượng thủy lực | 4kw |
| tốc độ làm việc | Khoảng 15 mét / phút |
| Tính năng | Hiệu quả cao |
| lưỡi cắt | Thép khuôn CR12 với xử lý tôi |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 30m/phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1220mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |