| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| Trọng lượng | 2.8T |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Cutting Type | Hydraulic Cutting |
|---|---|
| Shaft Material | 45# Steel |
| Forming Speed | 0-35m/min |
| Power | 5.5+5.5+1.5 |
| Cutting Length | Adjustable |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Product Name | Plaster Beacon 6 And Plaster Beacon 10 Roll Forming Machine |
|---|---|
| Size | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Weight | 2.8T |
| Control System | PLC |
| Transmission | Gear Transmit |
| Usage | Stud and track |
|---|---|
| Type | Cold roll forming machine |
| Thickness | 1-2mm |
| Capacity | 10m/min |
| Power | 4.5+3kw |