| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Dung tích | 25m/phút |
| Tính năng | không ngừng cắt |
| Lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| trạm lăn | 10 trạm |
| Cutting Type | Hydraulic Cutting |
|---|---|
| Shaft Material | 45# Steel |
| Forming Speed | 0-35m/min |
| Power | 5.5+5.5+1.5 |
| Cutting Length | Adjustable |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,6mm |
| Tốc độ | 40m/phút |
| Màu sắc | Xanh |
| Chiều rộng | 135mm |
| Material | GI/PPGI |
|---|---|
| Thickness | 0.45-0.55mm |
| Capacity | 40m/min |
| name | Double Out PPGI 0.55mm Cold Roll Forming Machine |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton. |