| Sức mạnh | 17Kw |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| Cách sử dụng | các tòa nhà |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| Trọng lượng | 2.5T |
| vật liệu con lăn | Cr12 |
| Đăng kí | Hệ vách thạch cao |
| Vật liệu phù hợp | GI PPGI |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 45 phút / phút |
| Trọng lượng | 2,5T |
| Con lăn | Có TK12 |
| Loại | Stud & Track |
| Sức mạnh | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Đột dập | Có sẵn |
| tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | hệ thống vách thạch cao |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |