| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
|---|---|
| Trọng lượng | 2.8T |
| Kích thước | 4.9m*1.2m*1.5m |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Vật liệu | Cuộn dây thép |
| Vật liệu | PPGIGI |
|---|---|
| Dung tích | 2-10m/phút |
| trọng lượng máy | 3.1T |
| con lăn | thép 45 # |
| Kiểu | máy tạo hình cuộn |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sức mạnh | 5,5+5,5+1,5 |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình thạch cao Beacon 6 và máy tạo hình thạch cao Beacon 10 |
| Điện áp | 380V/ 50HZ/ 3Phase (Có thể tùy chỉnh) |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Gõ phím | máy cán nguội |
| Độ dày | 0,6mm |
| Sức chứa | 20-45m / phút |
| Quyền lực | 4,5 + 5 + 2,3kw |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 925mm |
| trạm lăn | Trạm 16/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1000mm |
| trạm lăn | Trạm 12/11 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 10/17 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Kiểu | Máy cán thép thủy lực C Xà gồ |
|---|---|
| Độ dày | 2-3mm |
| Đấm | Đúng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng | 2.8T |
| type | Shutter Door Roll Forming Machine |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| warranty | 18 month |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |