| vật liệu con lăn | thép 45 # |
|---|---|
| Mã hoá | OMRON |
| tên | Máy cán tôn |
| tốc độ hình thành | 15m/phút |
| Sức mạnh | 5.5+5.5KW |
| tốc độ hình thành | 15-20m/phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại | Máy tạo hình cuộn |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| dung sai cắt | ±1mm |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Mã Hs | 8455221000 |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| chiều rộng hiệu dụng | 1220/1225/1250mm |
|---|---|
| Tốc độ | 8-12m/phút |
| Động cơ | 11+11+5.5KW |
| Khung | Hàn bằng thép dầm chữ H 400mm |
| Dung sai chiều dài cắt | ±1mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1100mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,8-1,2mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 1005mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,4-0,7mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | --mm |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,8mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 166mm |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Vật liệu | PPIG IG Nhôm |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-0,6mm |
| Tốc độ | 15m/phút |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Chiều rộng | 500mm |