| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Speed | 20m/min |
|---|---|
| Length | 12 or more M |
| Power | 4+4KW |
| Thickness | 0.6mm or customized |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Suitable Material Thickness | 1-1.2mm |
|---|---|
| Forming Station | 13Stations |
| Shaft | 45# Steel |
| Main Roller | GCr15 bearing steel |
| Balde Material | Cr12 |
| Chiều rộng của tấm | 614mm |
|---|---|
| con lăn | 18 hàng |
| Quyền lực | 4 + 5,5kw |
| Vôn | 380V 50Hz 3 pha |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là nude, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp carton |
| độ dày vật liệu | 1,5-2,5mm |
|---|---|
| Loại ổ đĩa | truyền động xích |
| Sức mạnh | 18,5+7,5kW |
| dung sai cắt | ±1mm |
| Loại vật liệu | Thép kẽm |
| Chiều rộng của cuộn dây | Chiều rộng thức ăn thay đổi tùy theo cấu hình |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi cắt | Cr12 |
| Đường kính trục | 50mm |
| Loại điều khiển con lăn | truyền xích |
| chiều rộng hiệu dụng | Chiều rộng hiệu quả thay đổi tùy theo hồ sơ |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | Trạm 22/12 |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| chiều rộng vật liệu | 1200mm |
| trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu trục & con lăn | 45# Tôi và mạ thép |