Máy tạo hình cuộn tấm lợp hiệu suất cao này được thiết kế để tạo hình chính xác các tấm lợp bằng sắt mạ kẽm. Hệ thống có điều khiển PLC hoàn toàn tự động và cắt thủy lực để đạt hiệu quả sản xuất vượt trội.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày vật liệu | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1220mm |
| Trạm con lăn | 12 Trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Thép 45# tôi và mạ |
| Đường kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu dao cắt | CR12 |
| Loại truyền động | Truyền động xích |
| Tốc độ sản xuất | 15-20m/phút |
| Tổng công suất | 5.5+5.5KW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3Pha (tùy chỉnh) |
| Bộ xả cuộn thủ công 5T |
|
|---|---|
| Bàn cấp liệu & Cắt trước |
|
| Cụm trục & con lăn |
|
| Trạm bơm thủy lực |
|
| Tủ điều khiển màn hình cảm ứng |
|
| Phần ép & Dao cắt |
|
| Bàn ra sản phẩm | Thu thập các sản phẩm đã hoàn thành. Được trang bị con lăn để tạo điều kiện chuyển tiếp sản phẩm mà không làm hỏng bề mặt. |
Xích: 2 Bộ
Van điện từ: 1 Bộ
Công tắc hành trình: 2 Bộ
Cờ lê hở miệng: 2 Bộ
Cờ lê lục giác: 2 Bộ
Bộ đếm: 1 Bộ
Cờ lê: 2 Bộ
Phớt dầu: 1 Bộ