| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-25m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Dung tích | 25m/phút |
| Tính năng | không ngừng cắt |
| Lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Trọng lượng | 2.8T |
|---|---|
| Loại cắt | cắt thủy lực |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| Quá trình lây truyền | Truyền bánh răng |
| Độ dài cắt | Điều chỉnh |
| Cách sử dụng | Nghiên cứu và theo dõi |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo cuộn keel nhẹ |
| Độ dày | 0,8-1,8mm |
| Dung tích | 0-35m/phút |
| Quyền lực | 21,5kw |
| Quyền lực | 5,5KW |
|---|---|
| Dung tích | 45m/phút |
| đấm | có sẵn |
| Tính năng | hai trong một |
| Cách sử dụng | Hệ vách thạch cao |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Thiết bị tạo hình cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | đinh và theo dõi |
|---|---|
| dung tích | 15-45m / phút |
| tính năng | không ngừng cắt |
| lái xe | Ổ đỡ trục |
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |