| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Vật chất | thép mạ kẽm |
|---|---|
| độ dày | 0,5mm |
| tốc độ, vận tốc | 25m/phút |
| Tính năng | Hoạt động dễ dàng |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Độ dài cắt | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
| vật liệu con lăn | thép 45 # |
| Trọng lượng | 2.8T |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | Thiết bị tạo hình cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 20-40 triệu / PHÚT |
| Sức mạnh | 4,5 + 3kw |
| Cách sử dụng | Stud và theo dõi |
|---|---|
| Loại | máy cán nguội |
| độ dày | 0,5-1mm |
| Dung tích | 45 phút / phút |
| Sức mạnh | 5,5 + 3kw |
| Vật chất | GI |
|---|---|
| độ dày | 0,3-0,6mm |
| Dung tích | 40m/phút |
| Hồ sơ | phong tục |
| Tính năng | theo dõi cắt |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán kim loại và theo dõi |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | cắt thủy lực |
| mỗi tháng | 30 bộ |
| Type | cold roll forming |
|---|---|
| profile | omega |
| Thickness | 1mm |
| capacity | 10m/min |
| weight | 5T |
| chi tiết đóng gói | Máy chính là khỏa thân, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bởi hộp carton. |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Vật liệu trục | thép 45 # |
|---|---|
| trạm lăn | 10-13 trạm |
| tốc độ hình thành | 0-35m/phút |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng | 2.8T |