| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
|---|---|
| Delivery Time | 30days |
| Payment Terms | 30% deposit by T/T in advance and 70% balance after inspection confirmation before shipment |
| Supply Ability | 20 sets/month |
| Place of Origin | Botou Hebei China |
| Sự chấp thuận | ISO |
|---|---|
| Chất liệu phù hợp | HRB60 hoặc tương đương |
| Độ dày vật liệu | 0,2-0,6mm |
| Trục lăn | Thép cao cấp 45 # |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| độ dày vật liệu | 0,12-5m/phút (tùy theo yêu cầu) |
| chiều rộng cắt | 1000-1600mm (tùy theo yêu cầu) |
| Vật liệu thô | GI/GGI |
| Kiểu | Nước mưa bằng thép xuống máy tạo hình thành máy |
|---|---|
| Vật liệu | DX52/DX53 |
| Chiều rộng | 333mm |
| chi tiết đóng gói | Máy chính không có màu, hộp điều khiển máy tính được đóng gói bằng hộp các tông. |
| Delivery Time | 30days |
| Màu sắc | Màu xanh |
|---|---|
| Loại | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Phương pháp cắt | Thủy lực |
| Điện áp | 380V, 50Hz, 3 pha |
| Type | Tile Forming Machine |
|---|---|
| Power(W) | 4+4kw |
| Warranty | 1 year |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Delivery Time | 30days |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo hình ngói |
| Sử dụng | mái nhà |
| sức mạnh(w) | 5,5+7,5KW |
| Packaging Details | Main machine is nude,the computer control box is packed by carton box |
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
|---|---|
| Độ dày vật liệu | 0,3-0,6mm |
| Chiều rộng vật liệu | 1250mm |
| Trạm lăn | Trên: 12 trạm; Xuống: 17 trạm |
| Vật liệu con lăn & trục | Làm nguội và mạ thép 45 # |
| color | blue |
|---|---|
| type | automatic |
| control system | PLC control |
| cutting method | hydraulic cut |
| per month | 30 sets |
| material | painted steel |
|---|---|
| thickness | 0.3-0.6mm |
| capacity | 8-10m/min |
| roller | No.45 steel |
| Blade | Cr12 |