Máy làm gạch thủy tinh Thép tấm Roll Former
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại vật liệu | PPGI/GI |
| Độ dày | 0.3-0.6mm |
| Chiều rộng | 1250mm |
| Trạm lăn | 12 trạm |
| Vật liệu cuộn và trục | 45# Sắt thép và mạ |
| Chiều kính trục | Φ70mm |
| Vật liệu cắt | CR12 |
| Loại ổ đĩa | Động cơ chuỗi |
| Tốc độ | 4 m/min |
| Tổng công suất | 5.5 + 5.5 kW |
| Điện áp | 380V 50Hz 3 giai đoạn |
Hỗ trợ cuộn dây và cho phép chuyển động xoay. Năng lượng chịu: 5T. Diameter bên trong: 470-530mm (có thể điều chỉnh theo nhu cầu).Được trang bị thiết bị phanh để ngăn chặn thiệt hại của máy do va chạm trong quá trình vận hành.
Hướng dẫn cuộn dây vào vị trí chính xác để hình thành cuộn. Bao gồm thiết bị cắt kéo bằng tay để cắt trước thuận tiện khi thay đổi màu sắc hoặc độ dày.
Vật liệu là 45 # Thép quenching và Plating. Các cuộn được chế biến mịn, cứng, chống gỉ và sẽ không cào tấm trong quá trình hoạt động.
Động máy cắt cho các hoạt động cắt. Xăng thủy lực sử dụng dầu thủy lực 46 #. Được trang bị quạt làm mát để làm mát lưu thông nội bộ để ngăn ngừa các vấn đề về nhiệt độ dầu cao.Nhãn hiệu van điện tửHuade.
Tính năng chế độ vận hành tự động và thủ công. Cho phép thiết lập chiều dài và số lượng tấm mục tiêu thông qua màn hình cảm ứng. Hệ thống đơn giản và dễ vận hành.Máy ngắt mạch: Delixi, Contactor: Delixi, Relay: Xinling, PLC: Delta, biến áp: Delixi.
Vật liệu của lưỡi và khuôn ép là CR12, có tính năng sức mạnh cao, độ cứng tuyệt vời và khả năng chống mòn vượt trội.
Thu thập các sản phẩm được hình thành.
| Thành phần | Số lượng |
|---|---|
| Chuỗi | 2 bộ |
| Van điện tử | 1 bộ |
| Chuyển đổi du lịch | 2 bộ |
| Chìa khóa mở | 2 bộ |
| Chìa khóa Hexagon | 2 bộ |
| Trình đếm | 1 bộ |
| Chìa khóa | 2 bộ |
| Các con dấu dầu | 1 bộ |